Thi xong việc đầu tiên chắc chắn bạn phải làm là...

KellyPoima

Dù cho có kết quả ra sao, trước nhất mình chân thành cảm ơn ba mẹ đã bỏ rất nhiều công sức và không ngại khó khăn để nuôi nấng và dạy dỗ mình, 18 năm dù ít, nhưng đối với những bậc phụ huynh thì đó là một chặng đường dài rất khó khăn, ba mẹ cũng là lần đầu làm ba mẹ, không ai hoàn hảo cả. Và thứ hai, mình chân thành cảm ơn sự dạy dỗ thầy cô, họ như của những người cha, người mẹ thứ hai của mình vậy. Trên con đường chinh phục ước mơ, vấp ngã là điều rất bình thường, thầy cô luôn dìu dắt, đưa tay giúp đỡ cho dù mình học rất chậm và luôn động viên mình cố gắng không ngừng, thầy cô luôn tha thứ cho những lỗi lầm của mình. Thứ ba, mình cảm ơn những người bạn luôn bên mình, đồng hành chung với mình trong mọi khó khăn, mặc dù số lần mình làm phật ý mọi người cũng không phải ít, nhưng mọi người luôn bỏ qua và tha thứ cho mình. Cuối cùng, mình xin cảm ơn các anh chị trên làng Đại học đã lắng nghe những chia sẻ của em và đưa ra lời khuyên để em biết rằng em đi đúng hướng, nhen nhóm và cùng em nuôi nấng ước mơ, giúp em ngày một hoàn thiện hơn. Cảm ơn ba mẹ, thầy cô, các bậc anh chị và các bạn đã đồng hành cùng em trong suốt chặng đường qua. Love all.

Tìm kiếm